Abu Dhabi at lahat ng 7 emiratesLibreng pagsukat5.0 sa GoogleWhatsApp

PVL Centra: pleated mosquito net na bumubukas mula sa gitna

Ginawa para sa

Sliding windows at doors na nagtatagpo sa gitna

Pinakamalaking sukat

PVL 39 na may overlap3.0 × 4.0 m
PVL 39 na walang overlap3.5 × 3.0 m
PVL 292.0 × 4.0 m o 3.0 × 3.15 m
PVL 222.4 × 2.5 m
PVL 22 EZ2.4 × 3.0 m
PVL Centra: pleated mosquito net na bumubukas mula sa gitnaTop guide railCassette sa gitnaMababa at patag na bottom track
MateryalesAluminium
Butas ng mesh0.8 × 0.8 mm
PagsaraMagnets
Warranty sa frame5 taon

Sa simpleng salita

“Net para sa sliding window ko”PVL Centra
“Dapat magsimula ang net mula sa gitna”Bumubukas mula sa gitna
“Dalawang net para sa dalawang sliding na dahon”PVL Double Centra

Centra o Uno: ang pagkakaiba

Parehong natitiklop sa iisang cassette. Sa Uno, nasa hamba sa gilid ang cassette. Sa Centra, nasa gitna ito ng pagbukas, kung saan nagtatagpo ang mga sliding na dahon.

Piliin ang Centra kapag okupado ng pader o kurtina ang gilid ng frame at bakante ang gitna.

Centra o Uno: ang pagkakaiba

Magkano ito

AnoPresyo
PVL Centra sa portal door1,550 AED bawat pinto
PVL Centra sa sliding windowEksaktong presyo pagkatapos ng libreng pagsukat
Mesh, bawat m²mula 350 AED
Pagpipintura ng frame sa inyong kulay250 AED bawat running metre

Price list ng Mosquito Nets UAE, Agosto 2026. Libre ang pagsukat sa Abu Dhabi.

Tapat na kahinaan

Isang bahagi lang ng pagbukas ang isinasara ng isang Centra. Para sa dalawang sliding na dahon, kailangan ninyo ng dalawang panel, at iyon ang Double Centra.

Alamin ang presyo sa 1 minuto

  1. 1Pagbukas
  2. 2System
  3. 3Lapad
  4. 4Lugar
  5. 5Contact

Para saang pagbukas ito?

Bubukas ang request sa inyong WhatsApp. Walang ipinapadala mula sa page na ito.
Handa na ang inyong request

    Ipadala sa WhatsApp
    Libreng pagsukat saanman sa Abu Dhabi
    Kulay ng profile

    Itugma ang screen sa inyong mga frame

    Pinipinturahan namin ng powder coat ang profile sa RAL na kulay ng inyong mga bintana at pinto, kaya mukhang bahagi ng frame ang screen. Pindutin ang isang kulay para makita ito.

    Pinto ng terrace ng apartment na may pleated mosquito screen, profile sa napiling kulayAnthracite grey · RAL 7016
    250 AEDbawat linear metre ng profile
    Alamin ang presyo

    Pleated screens nang malapitan

    Ganito ang itsura ng mesh, profile at bottom track sa totoong pagbukas

    I-hover para makita nang malapitan
    Profile ng pleated screen sa hamba ng pinto
    Manipis na aluminium profileTumatakbo ang mesh sa powder coated na guides
    Close up ng pleated mosquito mesh na may skyline ng Abu Dhabi sa likod
    Ang mesh nang malapitan0.8 × 0.8 mm na butas, nakatiklop sa pinong pleats
    Mababang bottom track ng pleated screen sa threshold
    Mababang bottom trackPatag sa threshold, hahakbangan mo lang

    Mula sa isang litrato hanggang sa nakakabit na screen

    Apat na hakbang mula sa unang message hanggang sa pagkakabit

    01Request

    Magpadala ng litrato ng pagbukas sa WhatsApp o tawagan kami. Sasagot kami kasama ang presyo.

    02Libreng pagsukat

    Pupunta kami, susukatin ang pagbukas at kukumpirmahin ang eksaktong presyo. Libre saanman sa Abu Dhabi.

    03Gawa ayon sa sukat

    Ginagawa ang screen para sa inyong pagbukas, mesh at kulay ng profile sa RAL.

    04Pagkakabit

    Ikinakabit namin ang screen, inaayos ito at ipinapakita kung paano gamitin.

    Ano ang sinasabi ng aming mga kliyente

    5.0
    Google · Al Reem Island
    B
    BEETLA DeepakGoogle

    The existing nets had holes from sun damage. They replaced them with UV-resistant mesh that should last much longer.

    T
    Tahir khanGoogle

    We wanted nets that wouldn't block the view too much. They installed very fine black mesh that's almost invisible from inside. Perfect.

    H
    Hussain IsmailGoogle

    The nets in the guest room were torn and looked messy. They replaced them with new fiberglass mesh and the room looks fresh again.

    Lahat ng review sa GoogleAng mga review ay sinipi nang eksakto

    Mga tanong at sagot

    Aling pleated screen para sa sliding door na may dalawang dahon?

    Kung parehong bumubukas ang mga dahon, kunin ang Double Centra: dalawang panel na nagtatagpo sa gitna. Kung isang gilid lang ang ginagamit ninyo, sapat ang isang Centra.

    Saan nakalagay ang cassette?

    Sa gitna ng pagbukas, kung saan nagtatagpo ang mga salaming dahon. Hinihila ang mesh papunta sa gilid.

    Gaano kalaki ang puwedeng Centra?

    Hanggang 3.5 × 3.0 m sa PVL 39 na walang overlap, o 3.0 × 4.0 m na may overlap.

    Magpadala ng litrato ng inyong sliding door

    Ipakita sa amin ang sliding window o door sa WhatsApp. Sasabihin namin kung bagay ang Centra o Double Centra at magbu-book ng libreng pagsukat.

    Kunin ang presyo sa isang messageBubukas ang request sa WhatsApp o Instagram. O tumawag sa +971 50 339 9025
    Tumawag sa +971 50 339 9025
    Humiling ng callback

    Iwan ang inyong pangalan at telepono. Tatawag kami at sasagutin ang inyong mga tanong.

    Bubukas ang request sa inyong WhatsApp. Walang ipinapadala mula sa page na ito.