Abu Dhabi at lahat ng 7 emiratesLibreng pagsukat5.0 sa GoogleWhatsApp

PVL Uno pleated mosquito net: bumubukas sa isang direksyon

Ginawa para sa

Mga bintana at pinto, natitiklop sa isang gilid

Pinakamalaking sukat

PVL 39 na may overlap3.0 × 4.0 m
PVL 39 na walang overlap3.5 × 3.0 m
PVL 292.0 × 4.0 m o 3.0 × 3.15 m
PVL 222.4 × 2.5 m
PVL 22 EZ2.4 × 3.0 m
PVL Uno pleated mosquito net: bumubukas sa isang direksyonTop guide railSide cassetteMababa at patag na bottom track
MateryalesAluminium
Butas ng mesh0.8 × 0.8 mm
PagsaraMagnets
Warranty sa frame5 taon

Sa simpleng salita

“Net na dumudulas sa isang gilid”PVL Uno
“Natitiklop na net para sa ordinaryong pinto”PVL Uno sa pinto
“Net para sa bintanang tumatagilid”PVL Uno para sa tilt-and-turn

Saan bagay ang PVL Uno

Bumubukas ang Uno sa isang direksyon. Hinihila ninyo ang hawakan sa pagbukas, at natitiklop pabalik ang mesh sa cassette na nakakabit sa isang gilid ng frame.

Kailangan nito ng bakanteng espasyo para sa cassette sa isang gilid. Kung masikip ang dalawang gilid, tingnan ang Centra o Vertica.

Saan bagay ang PVL Uno

Magkano ito

AnoPresyo
PVL Uno sa portal door1,550 AED bawat pinto
PVL Uno sa bintanaEksaktong presyo pagkatapos ng libreng pagsukat
Mesh, bawat m²mula 350 AED
Pagpipintura ng frame sa inyong kulay250 AED bawat running metre

Price list ng Mosquito Nets UAE, Agosto 2026. Libre ang pagsukat sa Abu Dhabi.

Tapat na kahinaan

Kailangan ng Uno ng parihabang pagbukas at espasyo para sa cassette sa isang gilid. Nag-iipon din ng alikabok ang pleats at kailangan ng malambot na brush paminsan-minsan.

Alamin ang presyo sa 1 minuto

  1. 1Pagbukas
  2. 2System
  3. 3Lapad
  4. 4Lugar
  5. 5Contact

Para saang pagbukas ito?

Bubukas ang request sa inyong WhatsApp. Walang ipinapadala mula sa page na ito.
Handa na ang inyong request

    Ipadala sa WhatsApp
    Libreng pagsukat saanman sa Abu Dhabi
    Kulay ng profile

    Itugma ang screen sa inyong mga frame

    Pinipinturahan namin ng powder coat ang profile sa RAL na kulay ng inyong mga bintana at pinto, kaya mukhang bahagi ng frame ang screen. Pindutin ang isang kulay para makita ito.

    Pinto ng terrace ng apartment na may pleated mosquito screen, profile sa napiling kulayAnthracite grey · RAL 7016
    250 AEDbawat linear metre ng profile
    Alamin ang presyo

    Pleated screens nang malapitan

    Ganito ang itsura ng mesh, profile at bottom track sa totoong pagbukas

    I-hover para makita nang malapitan
    Profile ng pleated screen sa hamba ng pinto
    Manipis na aluminium profileTumatakbo ang mesh sa powder coated na guides
    Close up ng pleated mosquito mesh na may skyline ng Abu Dhabi sa likod
    Ang mesh nang malapitan0.8 × 0.8 mm na butas, nakatiklop sa pinong pleats
    Mababang bottom track ng pleated screen sa threshold
    Mababang bottom trackPatag sa threshold, hahakbangan mo lang

    Mula sa isang litrato hanggang sa nakakabit na screen

    Apat na hakbang mula sa unang message hanggang sa pagkakabit

    01Request

    Magpadala ng litrato ng pagbukas sa WhatsApp o tawagan kami. Sasagot kami kasama ang presyo.

    02Libreng pagsukat

    Pupunta kami, susukatin ang pagbukas at kukumpirmahin ang eksaktong presyo. Libre saanman sa Abu Dhabi.

    03Gawa ayon sa sukat

    Ginagawa ang screen para sa inyong pagbukas, mesh at kulay ng profile sa RAL.

    04Pagkakabit

    Ikinakabit namin ang screen, inaayos ito at ipinapakita kung paano gamitin.

    Ano ang sinasabi ng aming mga kliyente

    5.0
    Google · Al Reem Island
    B
    BEETLA DeepakGoogle

    The existing nets had holes from sun damage. They replaced them with UV-resistant mesh that should last much longer.

    T
    Tahir khanGoogle

    We wanted nets that wouldn't block the view too much. They installed very fine black mesh that's almost invisible from inside. Perfect.

    H
    Hussain IsmailGoogle

    The nets in the guest room were torn and looked messy. They replaced them with new fiberglass mesh and the room looks fresh again.

    Lahat ng review sa GoogleAng mga review ay sinipi nang eksakto

    Mga tanong at sagot

    Aling pleated screen para sa normal na pinto?

    Kadalasan, PVL Uno. Natitiklop ito sa isang gilid at kailangan lang ng espasyo para sa cassette sa gilid na iyon.

    Gaano kalapad ang puwedeng isang pleated panel?

    Para sa Uno, hanggang 3.5 m sa PVL 39 na walang overlap, sa taas na hanggang 3.0 m. Ang mas malalapad na pagbukas ay para sa Proxima o Double Centra.

    Kailangan ba nito ng bottom track?

    Oo, mababa at patag. Hahakbangan ninyo ito nang hindi napapansin.

    Gumagana ba ang Uno sa tilt-and-turn window?

    Oo. Isa ang tilt-and-turn windows sa mga pagbukas na ginawa para sa Uno.

    Kasya ba ang Uno sa inyong pinto?

    Magpadala ng litrato ng pagbukas sa WhatsApp kasama ang lapad nito. Sasabihin namin kung sakop ito ng isang Uno at magbu-book ng libreng pagsukat.

    Kunin ang presyo sa isang messageBubukas ang request sa WhatsApp o Instagram. O tumawag sa +971 50 339 9025
    Tumawag sa +971 50 339 9025
    Humiling ng callback

    Iwan ang inyong pangalan at telepono. Tatawag kami at sasagutin ang inyong mga tanong.

    Bubukas ang request sa inyong WhatsApp. Walang ipinapadala mula sa page na ito.